- Mã mực: Mực in Epson 057 Black ink Bottle (C13T09D100)
- Loại mực: Mực in phun màu đen
- Dung lượng: 3.600 Trang độ phủ 5% (70ml)
- Bảo hành: Chính hãng Epson
- Máy dùng: Epson L8050, Epson L18050
- Giao hàng: Toàn quốc, miễn phí nội thành TPHCM
- Chính sách giao hàng của công ty Nguyễn Đức
Mực in Epson 057 Black ink Bottle (C13T09D100)
Giá: 450,000₫(Giá bao gồm VAT)
Số lượng:
Thông tin kỹ thuật
Sản phẩm tương tự
Bình luận
Các máy sử dụng: Mực in Epson 057 Black ink Bottle (C13T09D100)
Máy in phun màu Epson EcoTank L8050 - Chính hãng
Part no: L8050
- Model : Máy in phun màu Epson EcoTank L8050
- Phương pháp in: Đầu in Epson Micro Piezo™
- Cấu hình đầu phun: 180 vòi phun/màu
- Công nghệ mực in: Mực nhuộm
- Độ phân giải in: 5.760 x 1.440 DPI
- Thể loại: Ảnh
- Số màu: 6 màu
- Tốc độ in
- + Tiêu chuẩn: 8 trang/phút (Trắng đen, màu)
- + In nháp: 22 trang/phút (Trắng đen/màu) (giấy thường 75 g/m²)
- + In ảnh: 12 giây/ảnh (10 x 15 cm) (Giấy ảnh bóng cao cấp của Epson)
- Dung lượng khay giấy tiêu chuẩn: 100 trang , 20 Photo trang
- Xử lý phương tiện: In không viền, in CD/DVD
- Cung cấp hiệu điện thế: AC 100 V - 240 V
- Kích thước sản phẩm: 403 x 369 x 149 mm (Width x Depth x Height)